Netföng starfsmanna

Nafn Starfsheiti Netfang
Ana Tepavcevic Íþrótta og sviðlistakennari anate@skardshlidarskoli.is
Anna Rut Ingvadóttir Grunnskólakennari annarut@skardhlidarskoli.is
Aron Freyr Marelsson Frístundaleiðbeinandi aronfreyr@skardshlidarskoli.is
Berglind Þórisdóttir Deildarstjóri berglind@skardshlidarskoli.is
Birgitta Ösp Einarsdóttir Frístundaleiðbeinandi birgittaoe@skardshlidarskoli.is
Björk Hjaltalín Stefánsdóttir Umsjónarkennari bjorks@skardshlidarskoli.is
Brynja Björg Jóhannsdóttir Stuðningsfulltrúi brynjabjorg@skardshlidarskoli.is
Cláudia C. Dos Reis Vieira Frístundaleiðbeinandi claudia@skardshlidarskoli.is
Egill Steinar Sturluson Starfsmaður í félagsmiðstöð egillsteinar@skardshlidarskoli.is
Einar Ingi Magnússon Sálfræðingur einari@hafnarfjordur.is
Eva Dögg Hafsteinsdóttir Safnstjóri bókasafns evadogg@skardshlidarskoli.is
Eva Hauksdóttir Umsjónarkennari evahauks@skardshlidarskoli.is
Eydís Ögn Guðmundsdóttir Skólaliði eydisogn@skardshlidarskoli.is
Fanný Lilja Hermundardóttir Skrifstofustjóri fannyh@skardshlidarskoli.is
Fanný Yngvadóttir Kennari fanny@skardshlidarskoli.is
Fjóla Sigrún Sigurðardóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar fjolasig@skardshlidarskoli.is
Gréta Björk Guðráðsdóttir Náms- og starfsráðgjafi gretag@skardshlidarskoli.is
Guðlaug Helga Þórðardóttir Grunnskólakennari gudlaugh@skardshlidarskoli.is
Guðrún Elva Sverrisdóttir Umsjónarkennari gelva@skardshlidarskoli.is
Gunnar Ingi Sverrisson Starfsmaður í félagsmiðstöð gunnaringi@hafnarfjordur.is
Gunnlaugur Óli Leósson Skólaliði gunnlaugur@skardshlidarskoli.is
Gyða Rós Bragadóttir Umsjónarkennari gydaros@skardshlidarskoli.is
Hafdís Baldursdóttir Myndmenntakennari hafdisb@skardshlidarskoli.is
Harpa Einarsdóttir Umsjónarkennari harpae@skardshlidarskoli.is
Helga Huld Sigtryggsdóttir Umsjónarkennari helgahuld@skardshlidarskoli.is
Helga Lind Hauksdóttir Skólaliði helgalind@skardshlidarskoli.is
Helga Snorradóttir Umsjónarkennari helgasn@skardshlidarskoli.is
Hildur Arna Håkansson Umsjónarkennari hildurh@skardshlidarskoli.is
Hildur Sonja Guðmundsdóttir Sérkennari hildurg@skardshlidarskoli.is
Hjördís Ragna Friðbjarnardóttir Starfsmaður í félagsmiðstöð hjordisf@skardshlidarskoli.is
Hrönn Harðardóttir Umsjónarkennari hronn@skardshlidarskoli.is
Hörður Bjarnar Hallmarsson Skólaliði hordurha@skardshlidarskoli.is
Ingibjörg Magnúsdóttir Skólastjóri ingibjorg@skardshlidarskoli.is
Jóhanna Inga Hjartardóttir skóla og frístundaliði johannaih@skardshlidarskoli.is
Katarzyna Sobieraj Skólaliði katarzynas@skardshlidarskoli.is
Kristín Guðnadóttir Sérkennari kristing@skardshlidarskoli.is
Kristín L. Reynisdóttir Deildarstjóri stoðþjónustu kristinlaufey@skardshlidarskoli.is
Lakshay Singh Skólaliði lakshay@skardshlidarskoli.is
Margrét Lilja Pálsdóttir Deildarstjóri margret.palsdottir@skardshlidarskoli.is
María Elín Guðbrandsdóttir Umsjónarkennari mariag@skardshlidarskoli.is
María Kristín Gröndal Íþróttakennari mariakristin@skardshlidarskoli.is
Mina Stojanov Skólaliði minas@skardshlidarskoli.is
Óskar Sigþórsson Skólaliði oskars@skardshlidarskoli.is
Ragna Jenny Friðriksdóttir Umsjónarkennari ragnaf@skardshlidarskoli.is
Rannveig Hafberg Aðstoðarskólastjóri rannveig@skardshlidarskoli.is
Sigríður Arngrímsdóttir Leiðbeinandi sigridura@skardshlidarskoli.is
Sigurður Karl Gunnarsson Skólaliði/frístundaleiðbeinandi sigurdurg@skardshlidarskoli.is
Sólrún Hvönn Indriðadóttir Stuðningsfulltrúi solruni@skardshlidarskoli.is
Steinar Ingi Sigfússon Starfsmaður í félagsmiðstöð steinars@skardshlidarskoli.is
Svanhildur Díana Hrólfsdóttir Sérkennari svanhildur@skardshlidarskoli.is
Svava Dögg Gunnarsdóttir Umsjónarkennari svavadogg@skardshlidarskoli.is
Unnur Ósk Einarsdóttir Umsjónarkennari unnurosk@skardshlidarskoli.is
Valgerður Ósk Hjaltadóttir Stuðningsfulltrúi valgerdurosk@skardshlidarskoli.is
Ægir Berg Elísson Umsjónarmaður fasteigna aegirberg@hafnarfjordur.is

Skarðshlíðarskóli | Hádegisskarð 1, 221 Hafnarfjörður
Sími: 527-7300 | Netfang: skardshlidarskoli@skardshlidarskoli.is