Netföng starfsmanna

Nafn Starfsheiti Netfang
Ana Tepavcevic Íþróttakennari anate@skardshlidarskoli.is
Anna Rut Ingvadóttir Grunnskólakennari annarut@skardshlidarskoli.is
Aron Freyr Marelsson Skóla- og frístundaliði aronfreyr@skardshlidarskoli.is
Ármann Markússon Skóla- og frístundaliði armann@skardshlidarskoli.is
Berglind Þórisdóttir Deildarstjóri berglind@skardshlidarskoli.is
Birgitta Ösp Einarsdóttir Skóla- og frístundaliði birgittaoe@skardshlidarskoli.is
Bjarni Snær Ingólfsson Skóla- og frístundaliði bjarnis@skardshlidarskoli.is
Björk Hjaltalín Stefánsdóttir Umsjónarkennari bjorks@skardshlidarskoli.is
Brynja Björg Jóhannsdóttir Skóla- og frístundaliði brynjabjorg@skardshlidarskoli.is
Cláudia C. Dos Reis Vieira Skóla- og frístundaliði claudia@skardshlidarskoli.is
Egill Steinar Sturluson Starfsmaður í félagsmiðstöð egillsteinar@skardshlidarskoli.is
Erla Guðrún Grétarsdóttir Umsjónarkennari erlag@skardshlidarskoli.is
Eva Dögg Hafsteinsdóttir Safnstjóri bókasafns evadogg@skardshlidarskoli.is
Eva Hauksdóttir Umsjónarkennari evahauks@skardshlidarskoli.is
Eydís Ögn Guðmundsdóttir Skóla- og frístundaliði eydisogn@skardshlidarskoli.is
Fanný Lilja Hermundardóttir Skrifstofustjóri fannyh@skardshlidarskoli.is
Fanný Yngvadóttir Umsjónarkennari fanny@skardshlidarskoli.is
Fjóla Sigrún Sigurðardóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar fjolasig@skardshlidarskoli.is
Gréta Björk Guðráðsdóttir Náms- og starfsráðgjafi gretag@skardshlidarskoli.is
Guðlaug Helga Þórðardóttir Grunnskólakennari gudlaugh@skardshlidarskoli.is
Guðrún Elva Sverrisdóttir Umsjónarkennari gelva@skardshlidarskoli.is
Guðrún Erla Hólmarsdóttir Kennari gunnella@skardshlidarskoli.is
Gunnar Ingi Sverrisson Starfsmaður í félagsmiðstöð gunnaringi@hafnarfjordur.is
Gyða Rós Bragadóttir Umsjónarkennari gydaros@skardshlidarskoli.is
Hafdís Baldursdóttir Myndmenntakennari hafdisb@skardshlidarskoli.is
Harpa Einarsdóttir Umsjónarkennari harpae@skardshlidarskoli.is
Helena Guðjónsdóttir Leiðbeinandi helena@skardshlidarskoli.is
Helena Rut Jónsdóttir Hjúkrunarfræðingur helenarut@skardshlidarskoli.is
Helga Huld Sigtryggsdóttir Umsjónarkennari helgahuld@skardshlidarskoli.is
Helga Lind Hauksdóttir Skóla- og frístundaliði helgalind@skardshlidarskoli.is
Helga Snorradóttir Umsjónarkennari helgasn@skardshlidarskoli.is
Hildur Arna Håkansson Umsjónarkennari hildurh@skardshlidarskoli.is
Hildur Erlingsdóttir Starfsmaður í félagsmiðstöð hildure@skardhlidarskoli.is
Hildur Sonja Guðmundsdóttir Sérkennari hildurg@skardshlidarskoli.is
Hrafnhildur Emma Björnsdóttir Aðstoðarverkefnastjóri hrafnhildurbj@skardshlidarskoli.is
Hrönn Harðardóttir Umsjónarkennari hronn@skardshlidarskoli.is
Hörður Bjarnar Hallmarsson Skóla- og frístundaliði hordurha@skardshlidarskoli.is
Ingibjörg Magnúsdóttir Skólastjóri ingibjorg@skardshlidarskoli.is
Jóhanna Inga Hjartardóttir Stuðningsfulltrúi johannaih@skardshlidarskoli.is
Katarzyna Sobieraj Skóla- og frístundaliði katarzynas@skardshlidarskoli.is
Kristín Guðnadóttir Sérkennari kristing@skardshlidarskoli.is
Kristín Laufey Reynisdóttir Deildarstjóri stoðþjónustu kristinlaufey@skardshlidarskoli.is
Margrét Lilja Pálsdóttir Deildarstjóri margret.palsdottir@skardshlidarskoli.is
María Elín Guðbrandsdóttir Umsjónarkennari mariag@skardshlidarskoli.is
María Kristín Gröndal Íþróttakennari mariakristin@skardshlidarskoli.is
Mina Stojanov Skóla- og frístundaliði minas@skardshlidarskoli.is
Óskar Sigþórsson Skóla- og frístundaliði oskars@skardshlidarskoli.is
Ragna Jenny Friðriksdóttir Umsjónarkennari ragnaf@skardshlidarskoli.is
Ragnheiður Víglundsdóttir Skóla- og frístundaliði ragnheidur@skardshlidarskoli.is
Rannveig Hafberg Aðstoðarskólastjóri rannveig@skardshlidarskoli.is
Sólrún Hvönn Indriðadóttir Skóla- og frístundaliði solruni@skardshlidarskoli.is
Sólveig Eggertsdóttir Starfsmaður í félagsmiðstöð solveige@skardhlidarskoli.is
Steinar Ingi Sigfússon Starfsmaður í félagsmiðstöð steinars@skardshlidarskoli.is
Svanhildur Díana Hrólfsdóttir Sérkennari svanhildur@skardshlidarskoli.is
Svava Dögg Gunnarsdóttir Umsjónarkennari svavadogg@skardshlidarskoli.is
Unnur Ósk Einarsdóttir Umsjónarkennari unnurosk@skardshlidarskoli.is
Valgerður Ósk Hjaltadóttir Skóla- og frístundaliði valgerdurosk@skardshlidarskoli.is
Ægir Berg Elísson Umsjónarmaður fasteigna aegirberg@hafnarfjordur.is

Skarðshlíðarskóli | Hádegisskarð 1, 221 Hafnarfjörður
Sími: 527-7300 | Netfang: skardshlidarskoli@skardshlidarskoli.is