Netföng starfsmanna

Nafn Starfsheiti Netfang
Ana Tepavcevic Íþróttakennari anate@skardshlidarskoli.is
Andrea Karabin Umsjónarkennari andreak@skardshlidarskoli.is
Anna Rut Ingvadóttir Heimilisfræðikennari annarut@skardshlidarskoli.is
Aron Berg Pálsson Íþróttakennari aronb@skardshlidarskoli.is
Aron Freyr Marelsson Skóla- og frístundaliði aronfreyr@skardshlidarskoli.is
Ármann Markússon Skóla- og frístundaliði armann@skardshlidarskoli.is
Áslaug Reynisdóttir Sérkennari aslaugr@skardshlidarskoli.is
Birgitta Ösp Einarsdóttir Skóla- og frístundaliði birgittaoe@skardshlidarskoli.is
Björk Hjaltalín Stefánsdóttir Umsjónarkennari bjorks@skardshlidarskoli.is
Brynja Björg Jóhannsdóttir Skóla- og frístundaliði brynjabjorg@skardshlidarskoli.is
Cláudia C. Dos Reis Vieira Skóla- og frístundaliði claudia@skardshlidarskoli.is
Egill Steinar Sturluson Starfsmaður í félagsmiðstöð egillsteinar@skardshlidarskoli.is
Elva Hreiðarsdóttir Umsjónarkennari elvah@skardshlidarskoli.is
Fanný Lilja Hermundardóttir Skrifstofustjóri fannyh@skardshlidarskoli.is
Fanný Yngvadóttir Umsjónarkennari fanny@skardshlidarskoli.is
Fjóla Sigrún Sigurðardóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar fjolasig@skardshlidarskoli.is
Gréta Björk Guðráðsdóttir Náms- og starfsráðgjafi gretag@skardshlidarskoli.is
Guðlaug Helga Þórðardóttir Textílmenntakennari gudlaugh@skardshlidarskoli.is
Guðný Margrét Bjarnadóttir Umsjónarkennari gudny@skardshlidarskoli.is
Guðrún Elva Sverrisdóttir Umsjónarkennari gelva@skardshlidarskoli.is
Gunnar Ingi Sverrisson Umsjónarkennari gunnaringi@hafnarfjordur.is
Gyða Rós Bragadóttir Smíðakennari gydaros@skardshlidarskoli.is
Hafdís Baldursdóttir Myndmenntakennari hafdisb@skardshlidarskoli.is
Harpa Einarsdóttir Umsjónarkennari harpae@skardshlidarskoli.is
Helena Guðjónsdóttir Leiðbeinandi í tónmennt helena@skardshlidarskoli.is
Helga Huld Sigtryggsdóttir Umsjónarkennari helgahuld@skardshlidarskoli.is
Helga Snorradóttir Umsjónarkennari helgasn@skardshlidarskoli.is
Hildur Arna Håkansson Umsjónarkennari hildurh@skardshlidarskoli.is
Hildur Erlingsdóttir Starfsmaður í félagsmiðstöð hildure@skardhlidarskoli.is
Hildur Sonja Guðmundsdóttir Sérkennari hildurg@skardshlidarskoli.is
Hrönn Harðardóttir Sérkennari hronn@skardshlidarskoli.is
Hugrún Ösp Ingibjartsdóttir Umsjónarkennari hugrunosp@skardshlidarskoli.is
Inga Dóra Ingvadóttir Umsjónarkennari ingai@skardshlidarskoli.is
Ingibjörg Magnúsdóttir Skólastjóri ingibjorg@skardshlidarskoli.is
Íris Ösp Aðalsteinsdóttir Stuðningsfulltrúi irisosp@skardshlidarskoli.is
Jóhanna Inga Hjartardóttir Stuðningsfulltrúi johannaih@skardshlidarskoli.is
Jónína Dögg Loftsdóttir Umsjónarkennari joninadogg@skardshlidarskoli.is
Júlíana Jónsdóttir Félagsráðgjafi julianaj@skardshlidarskoli.is
Katarzyna Sobieraj Skóla- og frístundaliði katarzynas@skardshlidarskoli.is
Kristín Guðnadóttir Sérkennari kristing@skardshlidarskoli.is
Kristín Laufey Reynisdóttir Deildarstjóri stoðþjónustu kristinlaufey@skardshlidarskoli.is
Kristófer Ingi Ingvarsson Skóla- og frístundaliði kristoferi@skardshlidarskoli.is
Margrét Lilja Pálsdóttir Deildarstjóri margret.palsdottir@skardshlidarskoli.is
María Elín Guðbrandsdóttir Umsjónarkennari mariag@skardshlidarskoli.is
Mina Stojanov Skóla- og frístundaliði minas@skardshlidarskoli.is
Óskar Sigþórsson Skóla- og frístundaliði oskars@skardshlidarskoli.is
Ragna Jenny Friðriksdóttir Umsjónarkennari ragnaf@skardshlidarskoli.is
Ragnheiður Víglundsdóttir Skóla- og frístundaliði ragnheidur@skardshlidarskoli.is
Rannveig Hafberg Aðstoðarskólastjóri rannveig@skardshlidarskoli.is
Sandra Björg Ernudóttir Safnstjóri bókasafns sandrab@skardshlidarskoli.is
Sigríður Ólöf Sæmundsdóttir Sérkennari sigriduro@skardshlidarskoli.is
Sigurður Karel G Bachmann Skóla- og frístundaliði sigurdur@skardshlidarskoli.is
Sigurjón Már Fox Gunnarsson Umsjónarkennari sjonni@skardshlidarskoli.is
Sólrún Hvönn Indriðadóttir Skóla- og frístundaliði solruni@skardshlidarskoli.is
Sólveig Eggertsdóttir Starfsmaður í félagsmiðstöð solveige@skardshlidarskoli.is
Steinar Ingi Sigfússon Starfsmaður í félagsmiðstöð steinars@skardshlidarskoli.is
Steinunn Jenný Skúladóttir Umsjónarkennari steinunn@skardshlidarskoli.is
Svanhildur Díana Hrólfsdóttir Enskukennari svanhildur@skardshlidarskoli.is
Theódóra Friðbjörnsdóttir Deildarstjóri UT theodora@skardshlidarskoli.is
Unnur Ósk Einarsdóttir Umsjónarkennari unnurosk@skardshlidarskoli.is
Valgerður Ósk Hjaltadóttir Skóla- og frístundaliði valgerdurosk@skardshlidarskoli.is
Ægir Berg Elísson Umsjónarmaður fasteigna aegirberg@hafnarfjordur.is

Skarðshlíðarskóli | Hádegisskarð 1, 221 Hafnarfjörður
Sími: 527-7300 | Netfang: skardshlidarskoli@skardshlidarskoli.is