Netföng starfsmanna

Nafn Starfsheiti Netfang
Ana Tepavcevic Íþróttakennari anate@skardshlidarskoli.is
Andrea Karabin Umsjónarkennari andreak@skardshlidarskoli.is
Anna Rut Ingvadóttir Heimilisfræðikennari annarut@skardshlidarskoli.is
Aron Berg Pálsson Íþróttakennari aronb@skardshlidarskoli.is
Aron Freyr Marelsson Skóla- og frístundaliði aronfreyr@skardshlidarskoli.is
Ármann Markússon Skóla- og frístundaliði armann@skardshlidarskoli.is
Ása Dröfn Fox Björnsdóttir  Umsónarkennari asad@skardshlidarskoli.is
Ásta Eygló Pálsdóttir  Umsjónarkennari astap@skardshlidarskoli,is
Beata Maria Smedzik  Skóla- og frístundaliði  beatamaria@skardshlidarskoli.is
Berglind Þórisdóttir Deildarstjóri  berglind@skardshlidarskoli.is
Birgir Steinn Steinþórsson Umsjónarkennari  birgirs@skardshlidarskoli.is
Birgitta Ösp Einarsdóttir  Skóla- og frístundaliði  birgittaoe@skardshlidarskoli.is
Birna Sigurkarlsdóttir  Sérkennari  birnas@skardshlidarskolil.is
Björk Hjaltalín Stefánsdóttir Umsjónarkennari bjork@skardshlidarskoli.is
Brynja Björg Jóhannsdóttir  Skóla- og frístundaliði brynjabjorg@skardshlidarskoli.is
Egill Steinar Sturluson  Skóla- og frístundaliði
egillsteinar@skardshlidarskoli.is
Eva Dögg Hafsteinsdóttir  Aðstoðardeildarstjóri evah@skardshlidarskoli.is
Fanný Yngvadóttir  Umsjónarkennari  fanny@skardshlidarskoli.is
Finnbogi Þorkell Jónsson  Sviðslistakennari  finnbogij@skardshlidarskoli.is
Guðlaug Helga Þórðardóttir  Textílmenntakennari gudlaugh@skardshlidarskoli.is
Guðný Margrét Bjarnadóttir  Umsjónarkennari  gudny@skardshlidarskoli.is
Guðrún Svava Viðarsdóttir  Umsjónarkennari  gudruns@skardshlidarskoli.is
Gyða Rós Bragadóttir  Smíðakennari  gydaros@skardshlidarskoli.is
Hafdís Baldursdóttir  Myndmenntakennari  hafdisb@skardshlidarskoli.is
Hafdís Björk Þorsteinsdóttir Sérkennari  hafdisbjork@skardshlidarskoli.is
Harpa Björgvinsdóttir  Umsjónarkennari  harpab@skardshlidarskoli.is
Heiðveig Hanna Friðriksdóttir  Deildarstjóri hanna@skardshlidarskoli.is
Helena Rut Jónsdóttir  Hjúkrunarfræðingur  @skardhlidarskoli.is
Helga Huld Sigtryggsdóttir  Umsjónarkennari helgahuld@skardshlidarskoli.is
Hildur Arna Håkansson Umsjónarkennari hildurh@skardshlidarskoli.is
Hildur Erlingsdóttir  Starfsmaður í félagsmiðstöð hildure@skardshlidarskoli.is
Hildur Sonja Guðmundsdóttir  Sérkennari hildurg@skardshlidarskoli.is
Hólmfríður Þórisdóttir Umsjónarkennari  holmfridur@skardshlidarskoli.is
Hrönn HarðardóttirSérkennari  hronn@skardshlidarskoli.is
Ingibjörg Magnúsdóttir  Skólastjóri  ingibjorg@skardshlidarskoli.is
Íris Ösp Aðalsteinsdóttir  Umsjónarkennari  irisosp@skardshlidarskoli.is
Jóhann Hannesson Skóla- og frístundaliði johann@skardshlidarskoli.is
Jóhanna Inga Hjartardóttir  Skóla- og frístundaliði  johannaih@skardshlidarskoli.is
Jónína Dögg Loftsdóttir  Umsjónarkennari  joninadogg@skardshlidarskoli.is
Júlíana Jónsdóttir  Félagsráðgjafi julianaj@skardshlidarskoli.is
Katarzyna Sobieraj Skóla- og frístundaliði  katarzynas@skardshlidarskoli.is
Kristófer Ingi Ingvarsson Skóla- og frístundaliði kristoferi@skardshlidarskoli.is
Kolbrún Júlíusdóttir  Heimilisfræðikennari  kolbrunj@skardshlidarskoli.is
Lilja Björg Ingibergsdóttir Sérkennari liljab@skardshlidarskoli.is
Lovísa Hafsteinsdóttir Námsráðgjafi lovisah@skardshlidarskoli.is
Luke Thomas Duffy  Tónmenntarkennari  luke@skardshlidarskoli.is
Margrét Lilja Pálsdóttir  Deildarstjóri  margret.palsdottir@skardshlidarskoli.is
Óskar Sigþórsson Skóla- og frístundaliði oskars@skardshlidarskoli.is
Ragna Jenny Friðriksdóttir Umsjónarkennari ragnaf@skardshlidarskoli.is
Ragnheiður Víglundsdóttir Skóla- og frístundaliði ragnheidur@skardshlidarskoli.is
Rannveig Hafberg Aðstoðarskólastjóri rannveig@skardshlidarskoli.is
Sandra Björg Ernudóttir Safnstjóri bókasafns sandrab@skardshlidarskoli.is
 Sara Hólm Hauksdóttir  Skrifstofustjóri  saraholm@skardshlidarskoli.is
Mina Stojanov Skóla- og frístundaliði minas@skardshlidarskoli.is
Sigurður Karel G Bachmann Skóla- og frístundaliði sigurdur@skardshlidarskoli.is
Sigurjón Már Fox Gunnarsson Umsjónarkennari sjonni@skardshlidarskoli.is
Sólrún Hvönn Indriðadóttir Skóla- og frístundaliði solruni@skardshlidarskoli.is
Sólveig Eggertsdóttir Starfsmaður í félagsmiðstöð solveige@skardshlidarskoli.is
Steinar Ingi Sigfússon Starfsmaður í félagsmiðstöð steinars@skardshlidarskoli.is
Stefán Arnarsson Deildarstjóri stefanarn@skardshlidarskoli.is
Svanhildur Díana Hrólfsdóttir Enskukennari svanhildur@skardshlidarskoli.is
Theódóra Friðbjörnsdóttir Deildarstjóri stoðþjónustu theodora@skardshlidarskoli.is
Unnur Ósk Einarsdóttir Umsjónarkennari unnurosk@skardshlidarskoli.is
Valgerður Ósk Hjaltadóttir Skóla- og frístundaliði valgerdurosk@skardshlidarskoli.is
Ægir Berg Elísson Umsjónarmaður fasteigna aegirberg@hafnarfjordur.is


Skarðshlíðarskóli | Hádegisskarð 1, 221 Hafnarfjörður
Sími: 527-7300 | Netfang: skardshlidarskoli@skardshlidarskoli.is