Starfsmenn

Hér er hægt að leita að upplýsingum starfsmenn Hafnarfjarðarbæjar. Leita má eftir nöfnum, starfsheiti eða deild.

Nafn Starfsheiti Netfang
Alexander Helgason Frístundaleiðbeinandi alexh@aslandsskoli.is
Alexander Helgason Skólaliði alexh@aslandsskoli.is
Berglind Þórisdóttir Deildarstjóri berglind@skardshlidarskoli.is
Elín Rún Jónsdóttir Aðstoðarverkefnastjóri elinrun@skardshlidarskoli.is
Elísabet J Sverrisdóttir Skólaritari elisabets@skardshlidarskoli.is
Erla Guðrún Grétarsdóttir Stundakennari erlag@hraunvallaskoli.is
Eva Úlla Hilmarsdóttir Stundakennari evaulla@hraunvallaskoli.is
Fanný Yngvadóttir Leiðbeinandi fanny@skardshlidarskoli.is
Fjóla Sigrún Sigurðardóttir Deildarstjóri fjolasig@skardshlidarskoli.is
Gréta Björk Guðráðsdóttir Námsráðgjafi gretag@skardshlidarskoli.is
Guðrún Elva Sverrisdóttir Umsjónarkennari gelva@skardshlidarskoli.is
Guðrún Erla Hólmarsdóttir Leiðbeinandi gunnella@skardshlidarskoli.is
Gunnlaugur Óli Leósson Frístundaleiðbeinandi gunnlaugur@skardshlidarskoli.is
Gyða Rós Bragadóttir Umsjónarkennari gydaros@skardshlidarskoli.is
Hafdís Baldursdóttir Umsjónarkennari hafdisb@skardshlidarskoli.is
Helga Lind Hauksdóttir Skólaliði helgalind@skardshlidarskoli.is
Helga Lind Hauksdóttir Stuðningsfulltrúi helgalind@skardshlidarskoli.is
Helga Snorradóttir Umsjónarkennari helgasn@skardshlidarskoli.is
Hildur Arna Hakansson Umsjónarkennari hildurh@skardshlidarskoli.is
Hrönn Harðardóttir Umsjónarkennari hronn@skardshlidarskoli.is
Ingibjörg Magnúsdóttir Skólastjóri ingibjorg@skardshlidarskoli.is
Jórunn Helga Steinþórsdóttir Umsjónarkennari jorunnhelga@skardshlidarskoli.is
Karítas Gyða Sigurðardóttir Skólaliði karitasgyda@skardshlidarskoli.is
Kolbrún Hauksdóttir Leiðbeinandi kolbrun@skardshlidarskoli.is
Kristín Guðnadóttir Umsjónarkennari kristing@skardshlidarskoli.is
Kristín Laufey Reynisdóttir Deildarstjóri kristinlaufey@skardshlidarskoli.is
Magdalena Ewa Kowolik Skólaliði magdalena@skardshlidarskoli.is
Mina Stojanov Skólaliði minas@skardshlidarskoli.is
Rannveig Hafberg Aðstoðarskólastjóri rannveig@skardshlidarskoli.is
Sigurður Dan Óskarsson Stuðningsfulltrúi sigdan@skardshlidarskoli.is
Soffía Dögg Andradóttir Stundakennari soffiadogg@laekjarskoli.is
Sólrún Þrastardóttir Stundakennari solrunth@laekjarskoli.is
Svanhildur Díana Hrólfsdóttir Sérkennari svanhildur@skardshlidarskoli.is
Svava Dögg Gunnarsdóttir Umsjónarkennari svavadogg@skardshlidarskoli.is
Una Björk Unnarsdóttir Stundakennari una@skardshlidarskoli.is
Valgerður Ósk Hjaltadóttir Stuðningsfulltrúi valgerdurosk@skardshlidarskoli.is
Valgerður Pálsdóttir Leiðbeinandi valgerdurp@skardshlidarskoli.is
Viktor Ingi Sigurjónsson Leiðbeinandi viktoringi@skardshlidarskoli.is

Skarðshlíðarskóli | Hádegisskarð 1, 221 Hafnarfjörður
Sími: 527-7300 | Netfang: skardshlidarskoli@skardshlidarskoli.is